บ้านคนรักลูกทุ่ง

ยินดีต้อนรับทุกๆท่านเข้าสู่”บ้านคนรักลูกทุ่ง”
( บ้านที่อบอวลไปด้วยบทเพลงและอบอุ่นไปด้วยความรัก ) 
เว็บบอร์ดนี้เริ่มก่อตั้งขึ้นเมื่อ วันที่ 2 มีนาคม 2555 โดยการรวมตัวกัน ของเพื่อนพ้องน้องพี่ ที่มีใจรักในเสียงเพลง  มีจุดประสงค์เพื่อเป็นที่ พบปะสังค์สรรค์ สนทนา  แลกเปลี่ยนความคิดเห็นแลกเปลี่ยนเพลงที่หายาก และสิ่งสำคัญที่สุดคือการได้มีเพื่อนที่มีใจรักในเสียงเพลง ขอให้ทุกท่าน มีความสุขกับการได้เข้ามาอยู่ร่วมกันในบ้านหลังนี้
จากใจทีมงาน”บ้านคนรักลูกทุ่ง”
กฏระเบียบ ข้อบังคับต่างๆ สมาชิกใหม่ทุกท่าน กรุณาเข(อ่าน 3905 ครั้ง)

สมาชิกใหม่ทุกท่าน ก่อนแนะนำตัว กรุณาดูตัวอย่างการแนะนำตัว เพื่อที่ท่านจะได้แนะนำตัวอย่างถูกต้องและครบถ้วนตามที่ ทางเว็บบอร์ดกำหนดไว้ เมื่อแนะนำตัวแล้ว ขอให้ไปอ่านประกาศและตอบกระทู้ ตามลิงค์ข้างล่างนี้ครับประกาศ ข้อตกลงการใช้งานเว็บบอร์ดบ้านคนรักลูกทุ่ง
ประกาศ ข้อตกลงในการโพสเพลงและตอบกระทู้ในบ้านคนรักลูกทุ่ง

ขอให้รักกัน บนพื้นพื้นฐานของความจริงใจ ความเข้าใจกัน ขอให้อยู่ในบ้านหลังนนี้อย่างมีความสุข...นะครับ

*1.ชื่อจริง...สมพงษ์ หามนตรี
*2.ชื่อสมาชิก...หนุ่มกรุงเก่า
*3.ที่อยู่...อำเภอบางพลี จังหวัดสมุทรปราการ
*4.อาชีพ...รับจ้าง
*5.ที่ทำงาน..บริษัท ทิพากร จำกัด
*6.ติดต่อ...E-mail:noomkk@hotmail.co.th   
7.โทรศัพท์: 089-9993112
(*)สำคัญจำเป็นต้องกรอก

ขอบคุณครับ..

ลิ้งค์หัวข้อ: บ้านคนรักลูกทุ่ง/topic/41

LikePost โดย 0 สมาชิก :

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 12/ก.พ./17 โดย เชิดชัย วัชราภรณ์ »

Re: ห้องกฏระเบียบ ข้อบังคับต่างๆ ตอบกลับ #1 เมื่อ: 19/เม.ย./12
ครับท่านเชิดชัยเราจะรักกันนานๆเพราะเราจะรักษ์ลูกทุ่งด้วยกันครับ

ลิ้งค์หัวข้อ: บ้านคนรักลูกทุ่ง/topic/41

« แก้ไขครั้งสุดท้าย: 24/เม.ย./12 โดย เชิดชัย วัชราภรณ์ »

รับทราบ กฏระเบียบค่ะ จารย์หนุ่ม 
มาเรื่อง นักร้องของฉัน นักร้องลูกทุ่งตลอดกาลของฉัน พุ่มพวง ดวงจันทร์ +ยอดรัก สลักใจ
แล้วคนนี้ที่จะลืมไม่ได้** ลืมไม่ได้ จริงๆๆ สาวเสียงพิณ จินตหรา พูนลาภ  ติดตามๆมาตลอด อิอิ

จะทำตามกฏระเบียบค่ะ เพราะเรารักลูกทุ่งค่ะ @::*

รับทราบรับปฏิบัติครับ

---%

ไม่รู้ว่าผมจะยุ่งหรือป่าว

EM14: น่านะ ต้องทำตามกฎ อยู่ครับครับ

EMO$:$

EM15:  ครับ รับทราบครับผม แล้วต้องกรอกลงในนี้เลยรึเปล่า

^-^

EM15:  ครับ รับทราบครับผม แล้วต้องกรอกลงในนี้เลยรึเปล่า
เริ่มหัวข้อใหม่ ในห้องแนะนำตัวครับ

สมาชิกใหม่ขอแนะนำตัวครับ ตอบกลับ #10 เมื่อ: 07/มิ.ย./12
ชื่อ นายณัฐวุฒิ อัครยานิวัฒน์
ชื่อ สมาชิก คุณต้น ทองคำ
ที่อยู่ อ.เมือง จ.เลย
อาชีพ รับจ้าง
ที่ทำงาน บ.ทุ่งคำ จำกัด
ติดต่อ E-mail:tonoil2547@hotmail.com
โทรศัพท์ 089 253 2128

รับทราบครับ

กระผมนาย POCCOM ยินดีปฏิบัติตามกฏระเบียบทุกประการ ครับ ผิดพลาดประการใดกรุณาแนะนำด้วยครัผบม

รับทราบคับ