บ้านคนรักลูกทุ่ง

ยินดีต้อนรับทุกๆท่านเข้าสู่”บ้านคนรักลูกทุ่ง”
( บ้านที่อบอวลไปด้วยบทเพลงและอบอุ่นไปด้วยความรัก ) 
เว็บบอร์ดนี้เริ่มก่อตั้งขึ้นเมื่อ วันที่ 2 มีนาคม 2555 โดยการรวมตัวกัน ของเพื่อนพ้องน้องพี่ ที่มีใจรักในเสียงเพลง  มีจุดประสงค์เพื่อเป็นที่ พบปะสังค์สรรค์ สนทนา  แลกเปลี่ยนความคิดเห็นแลกเปลี่ยนเพลงที่หายาก และสิ่งสำคัญที่สุดคือการได้มีเพื่อนที่มีใจรักในเสียงเพลง ขอให้ทุกท่าน มีความสุขกับการได้เข้ามาอยู่ร่วมกันในบ้านหลังนี้
จากใจทีมงาน”บ้านคนรักลูกทุ่ง”
ด่วน!!!...จั่นเจาขอลาออกจากการเป็นองครักษ์พิทักษ์ท(อ่าน 4149 ครั้ง)

เพลง  เปาบุ้นจิ้น

เมื่อจั่นเจาสุดทน กับ หนังเกาหลีกู้ชาติ จึงขออาสาไปรวบรวมชาวยุทธมาต่อต้าน เรื่องราวจะเป็นอย่างไรลองคิดตามชมกันนะครับคอหนังจีนกำลังภายในชมแล้วชอบก็เข้าไปกด Like ใน Facebook ด้วยนะครับ "มากกว่า ล้านคนที่ชอบดูหนังจีนกำลังภายใน ช่อง 3"สร้างสรรค์โดย คุณไม่สามารถมองเห็น links ได้ กรุณา.สมัครสมาชิก หรือ เข้าสู่ระบบ
www.jomyutclub.com
ขอขอบคุณ นักพากย์จาก Doodubshop มา ณ. โอกาสนี้ด้วยครับ...นิดนึง!!!แหล่งข่าวที่เชื่อถือได้แจ้งมาว่า พระเอกจั่นเจา เหอเจียจิ้ง ท่านนี้เป็นขวัญใจของสาวๆที่บ้านคนรักลูกทุ่งแห่งนี้หลายท่านอยู่นะครับ...อยากรู้ว่าเป็นใครลองถามไถ่เพื่อนๆสมาชิกที่บ้านหลังนี้กันดูเผื่อจะได้รู้ว่าผู้ที่ถูกเอ่ยนามเป็นใคร ชิมิชิมิ

9--89/*-- %$_)+ EM:73 emo54[1] 45:7 S:R

ลิ้งค์หัวข้อ: บ้านคนรักลูกทุ่ง/topic/1098

LikePost โดย 0 สมาชิก :

ขวัญใจเราเอง สมัยที่หนังเรื่องนี้กำลังฮิต ใครๆก็ชอบเขาทั้งนั้น เพลงก็เพราะมากๆค่ะ กด EM:501 ให้เลยนะคะ emo54[1]

ลิ้งค์หัวข้อ: บ้านคนรักลูกทุ่ง/topic/1098

คุณพีเจ  ต้องวัดดวงกันหน่อยนะ  คุณชื่อชอบจั่นเจา แต่เราชื่นชมจั่นเจา สมบัติต้องผลัดกันชมนะค๊ะ  ผู้ชายมีเยอะให้เลือก แต่จั่นเจา มีคนเดียว เราต้องแบ่งกันนะ อิอิ